பெண் வாடிக்கையாளர்களுக்கான சிறப்பு திட்டங்களையும் திருமதி ராதிகா சரத்குமாரை தனது பிராண்ட் அம்பாசிடராக அறிவித்த Propshell!

235

சென்னை:

Propshell தனது பிராண்ட் அம்பாசிடராக பன்முகத் திறமை கொண்ட நடிகையான திருமதி ராதிகா சரத்குமாரை அறிவிப்பதிலும் அவருடன் இணைந்து செயல்படுவதிலும் பெருமிதம் கொள்கிறது. ஒரு முன்னணி ரியல் எஸ்டேட் நிறுவனமாக, Propshell அதன் வாடிக்கையாளர்களுக்கு சிறந்த தரமான சேவைகளை வழங்க எப்போதும் முயற்சி செய்து வருகிறது. பல்துறை ஆளுமைக்கு பெயர் பெற்ற திருமதி ராதிகா சரத்குமாருடனான இந்த புதிய பயணம், நிறுவனத்தின் பிராண்ட் மதிப்பை உயர்த்துவதுடன், புதிய உயரங்களை அடைய உதவும் என நம்பிக்கை தெரிவித்துள்ளது.

இதன் ஒரு பகுதியாக, propshell பெண் வாடிக்கையாளர்களுக்கு ஒரு சிறப்புத் திட்டத்தைத் தொடங்க உள்ளது. பெண்களுக்கு அதிகாரமளித்தல் மிகவும் முக்கியமானது என்று நாங்கள் நம்புகிறோம், மேலும் சொத்துக்களில் முதலீடு செய்ய பெண்களை ஆதரிப்பதும் ஊக்குவிப்பதும் எங்கள் முயற்சியாகும். இந்தத் திட்டத்தின் கீழ், பெண் வாடிக்கையாளர்கள் தங்கள் சொத்தை இலவசமாகப் பதிவு செய்யலாம். இந்த  முயற்சியின் மூலம் பெண்களுக்கு சொத்துகளில் முதலீடு என்ற கருத்தை ஊக்குவிப்பதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது மட்டுமல்லாமல், அவர்களின் நிதி எதிர்காலத்தைப் பொறுப்பேற்க இந்த சமூகத்தில் அவர்களுக்கு இது அதிகாரம் அளிக்கும் என்று நம்புகிறோம்”.

இது குறித்து திருமதி ராதிகா சரத்குமார் தெரிவித்திருபதாவது, “வாடிக்கையாளர்களின்  திருப்தி மற்றும் அர்ப்பணிப்புக்கு பெயர் பெற்ற Propshell  நிறுவனத்துடன் இணைந்திருப்பதில் நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன். ரியல் எஸ்டேட்டில் முதலீடு செய்வது பாதுகாப்பிற்கு சிறந்த வழி என்று நான் நம்புகிறேன்.  சொத்துக்களில் முதலீடு செய்வதற்கு பெண்களை ஊக்குவிக்கும் முயற்சியின் ஒரு பகுதியாக இருப்பதில் நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன்” என்றார்.

Propshell-ன் CEO திரு. ஜெயராம் கூறுகையில், “திருமதி ராதிகா சரத்குமார் எங்கள் பிராண்ட் தூதராக இருப்பதில் நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம். அவரது ஆற்றல்மிக்க ஆளுமை மற்றும் பல்துறை திறமை எங்கள் பிராண்டுக்கு கூடுதல் மதிப்பளிக்கிறது. பெண்களுக்காக ஒரு சிறப்பு திட்டத்தை அறிமுகப்படுத்துவதில் நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம்.  இந்த திட்டத்தின் கீழ், பெண் வாடிக்கையாளர்கள் தங்கள் சொத்தை இலவசமாக பதிவு செய்து கொள்ளலாம். இது பெண்களுக்கு அதிகாரம் அளிப்பது மட்டுமல்லாமல் பாலின சமத்துவ சமுதாயத்தை உருவாக்க பங்களிக்கும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம்” என்றார்.

புதுமையான மற்றும் வாடிக்கையாளர்களை மையமாகக் கொண்ட சேவைகளை வழங்குவதில் Propshell எப்போதும் முன்னணியில் இருந்து வருகிறது. மேலும், திருமதி. ராதிகா சரத்குமாருடனான இந்த ஒத்துழைப்பு இந்தப் பணியை மேலும் சிறப்பாக செய்வதற்கு உதவும். ரியல் எஸ்டேட் துறையில் புதிய உயரங்களை எட்டவும், புதிய அளவுகோல்களை அமைக்கவும் இந்த அசோசியேஷன் உதவும் என்று நம்புகிறோம்.